ஃபேஸ்புக் மற்றும் வாட்ஸ் ஆப்பில் விஜயகாந்த் பற்றி பரவும் கேலி கிண்டல்கள் குறித்து புகார்!

ஃபேஸ்புக், வாட்ஸ் அப்-பில் விஜயகாந்த் பற்றி கேலி சித்திரத்துடன் செய்தி, படங்களை வெளியிடுபவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க கோரி  தே.மு.தி.க.வினர் இன்று சென்னை மாநகர காவல்துறை ஆணையரிடம் புகார் அளித்தனர்.

ஃபேஸ்புக், வாட்ஸ் அப் போன்றவற்றில் சமீப நாட்களாக தே.மு.தி.க தலைவர் விஜயகாந்தை கேலியாக சித்தரித்து  படங்கள் (மீம்ஸ்), செய்திகள் வெளியாகி வருகின்றன. இதை ஒருவருக்கொருவர் பகிர்ந்து கொள்வதால் இத்தகைய செய்திகள் அதிகம் பேரை சென்றடைகிறது. அப்படி அனுப்பப்படும் செய்தி, படங்கள் தே.மு.தி.க.வினருக்கும் போகிறது. இதனால் அதிர்ச்சி அடையும் நிர்வாகிகள், இதுகுறித்து  விஜயகாந்த்திடம் முறையிட்டு வந்தனர்.

இந்நிலையில், ஃபேஸ்புக், வாட்ஸ் அப்-பில் விஜயகாந்த் பற்றி கேலி சித்திரத்துடன் செய்தி, படங்களை வெளியிடுபவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க கோரி தே.மு.தி.க.வினர் இன்று சென்னை மாநகர காவல்துறை ஆணையரிடம் புகார் அளித்தனர். 

அந்த புகார் மனுவில், “தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகத்தின் தலைவரும், தமிழ்நாடு சட்டமன்றப் பேரவையின் எதிர்கட்சித் தலைவரும், லட்சக்கணக்கான தொண்டர்களின் பேரன்பிற்கு பாத்திரமானவருமான விஜயகாந்தை தரக்குறைவாக விமர்சித்தும், அவரது மனம் புண்படும் வகையில் உண்மைக்குப் புறம்பாகவும், கேலிச்சித்திரங்கள், துணுக்குகள், தரக்குறைவான விமர்சனங்கள் போன்றவை முகநூலிலும் (facebook), வாட்ஸ் அப்பிலும், ட்விட்டர் மற்றும் சமூக வலைதளங்களில்(SOCIAL NETWORKING SITES), தொடர்ந்து உள்நோக்கத்துடனும், அவரது புகழை சீர்குலைக்கும் வண்ணம் குறிப்பிட்ட ஒரு சிலரால் பரப்பப்பட்டு வருகிறது.

இதில், மேட்டுப்பாளையம் அதிமுக தொழிற்சங்க நிர்வாகி எம்.கே.சந்தானம், அதிமுக நிர்வாகி குடந்தை முத்து ஆகியோர் குறிப்பிட தகுந்தவர்கள் ஆவர். மேட்டுப்பாளையம் நிர்வாகி சந்தானம் மீது, மேட்டுப்பாளையம் காவல்நிலையத்திலும், கோவை மாவட்ட ஆட்சியரிடமும் புகார்கள் அளிக்கப்பட்டு அதன் மீது இதுவரை எவ்வித நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படவில்லை.

இவர்கள் முகநூலில் வெளியிட்டுள்ள தரக்குறைவான கேலிச்சித்திரங்கள் மற்றும் விமர்சனங்களில் சிலவற்றை தங்களின் பார்வைக்காகவும், தகவலுக்காகவும், இத்துடன் இணைத்துள்ளோம். இது போன்ற விஷமத்தனமான கேலிச்சித்திரங்கள் விஜயகாந்த்தின் லட்சக்கணக்கான ரசிகர்கள் மற்றும் தொண்டர்கள் மற்றும் அபிமானிகளின் மனங்களை பெரிதும் புண்படுத்தியுள்ளது.

கருத்து சுதந்திரம் என்ற பெயரில் தரக்குறைவாகவும், வக்கிரமனதுடனும், அரசியல் காழ்புணர்ச்சியுடனும், தே.மு.தி.க கட்சித்தலைவரும், தமிழ்நாடு சட்டமன்ற எதிர்க்கட்சித் தலைவருமான விஜயகாந்த்தை தரக்குறைவாக விமர்சிப்பது எந்தவகையிலும் ஏற்க்க முடியாத செயலாகும். மேலும் தற்பொழுது முகநூலிலும், வாட்ஸ் அப்பிலும், ட்விட்டர் ஆகியவற்றில் உள்ள தரக்குறைவான படங்கள், விமர்சனங்களை உடனடியாக நீக்க நடவடிக்கை எடுக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

விஜயகாந்த்தை உண்மைக்கு புறம்பாகவும், சமூகத்தில் அவரது நற்பெயருக்கும், புகழுக்கும் களங்கம் விளைவிக்கும் வகையிலும் கேலிச்சித்திரங்கள், படங்கள், துணுக்குகள், தரக்குறைவான விமர்சனங்கள் போன்றவை முகநூலிலும் (facebook), வாட்ஸ் அப்பிலும், ட்விட்டர் ஆகியவற்றில் வெளியிடுபவர்கள் மீது தகவல் தொடர்பு சட்டம் மற்றும் இந்திய தண்டனை சட்டம் மூலம் குற்ற வழக்குகளை பதிவு செய்து கடுமையான நடவடிக்கை எடுத்து தண்டிக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்” எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

-vikadan.com

Advertisement

Close