துபையில் அதிரையர் அர்ப்பணிப்பு, செயல்திறனுக்காக கௌரவிப்பு!(படங்கள் இணைப்பு)

கடந்த 1995 ஆம் ஆண்டு முதல் துபையில் செயல்பட்டு வரும் Explorer என்கிற நிறுவனம் உலகத்தரம் வாய்ந்த வணிகரீதியான வரைபடங்கள், வழிகாட்டி கையேடுகள், சிறப்பு மலர்கள் மற்றும் வளைகுடா நாடுகள் குறித்த புகைப்பட புத்தகங்கள் போன்ற 150 வகையான தயாரிப்புகளை வழங்கிவரும் நிறுவனமாகும்.

இந்த நிறுவனத்தில் கடந்த 5 ஆண்டுகளுக்கு முன் ஆபிஸ் அஸிஸ்டெண்ட்டாக இணைந்து இன்று தனது அர்ப்பணிப்பு மற்றும் செயல்திறனால் Printing Organizer என்கிற பொறுப்புக்கு உயர்ந்துள்ள அதிரை மேலத்தெருவை சேர்ந்த சகோதரர் சபீர் அஹமது S/o. ஹமீது சுல்தான் அவர்களை பாராட்டி கடந்த வாரம் நற்சான்றிதழுடன் ஐபேட் ஒன்றையும் வழங்கி கௌரவித்தார் Explorer நிறுவனத்தின் CEO Mr. Alister Mckenzie.
ஒரு அயல்நாட்டு நிறுவனத்தின் தனிநபர் கௌரவிப்பாக இருந்தாலும் இதுவும் அதிரைக்கும், அதிரையர்களுக்கும் பெருமை சேர்க்கின்ற, ஊக்கம் தருகின்ற ஒரு நிகழ்வே. கௌரவிக்கப்பட்ட சகோதரர் சபீர் அஹமது அவர்களையும் கௌரவித்த Explorer நிறுவனத்தையும் பாராட்டுகின்றோம், அவர்கள் மென்மேலும் வளர வாழ்த்துகின்றோம்.
-அதிரைஅமீன்


Advertisement

Close