அதிரை மாணவன் அப்பாஸ் மாநில கால்பந்து அணிக்கு தேர்வு! காதிர் முஹைதீன் பள்ளியின் அடுத்த மைல்கல்!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

abbas2015-16 ஆம் ஆண்டிற்கான ராஜுவ் காந்தி கேல் அபியான் திட்டத்தின் கீழ் 16 வயதிற்குட்பட்ட மாணவர்களுக்கான தேசிய அளவிலான ஊரக கால்பந்து விளையாட்டுப் போட்டிகளில், தமிழக அணி சார்பாக கலந்து கொள்ளும் பொருட்டு மாவட்ட அளவிலான தேர்வுப் போட்டிகள் 16-12.2015 புதன் கிழமை தஞ்சாவூர் அன்னை சத்யா விளையாட்டரங்கில் நடைபெற்றது.

அதில் தஞ்சை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து பள்ளிகளில் 150 பேர் கலந்து கொண்டணர். தஞ்சாவு+ர் மாவட்டம் சார்பாக 2 மாணவர்கள் மட்டுமே தேர்வு செய்யப்பட்டனர். அதில் நம் பள்ளி மாணவர் A முகம்மது அப்பாஸ் த/பெ. அப்துல் ஷுக்கூர்  XI E தேர்வு செய்யபட்டு மாநில அளவிலான தேர்வு போட்டிகளில் கலந்து கொள்ள உள்ளார்

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author