சென்னை-திருச்சி விமானம் நான்கு நாட்களுக்கு ரத்து!!!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

Ailinegroupbookingjetairwaysசென்னை-திருச்சி இடையே இயக்கப்பட்டு வரும் தனியார் விமானம் 4 நாட்களுக்கு நிர்வாக காரணங்களால் தாற்காலிகமாக ரத்து செய்யப்பட்டுளளது.

திருச்சி பன்னாட்டு விமான நிலையத்திலிருந்து இயக்கப்பட்டு வரும் ஒரே உள்நாட்டு சேவை ஜெட் ஏர்வேஸ் விமான சேவையாகும். தினசரி பகல் 12.30 மணிக்கும், பிற்பகல் 3.40 மணிக்கும், இரவு 10 மணிக்கும் என் 3 முறை சென்னை – திருச்சி இடையே இயக்கப்பட்டு வருகின்றது.

இந்தவிமானம் டிசம்பர் 19, 21, 26, 27 ஆகிய 4 தேதிகளில் பிற்பகல் 3.10-க்கு திருச்சி வந்து 3.40க்கு திருச்சியிலிருந்து சென்னைக்கு இயக்கப்படும் விமானம் தாற்காலிகமாக ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. இது குறித்து அந்நிறுவனம் முன்பதிவு செய்துள்ள பயணிகளுக்கு தகவல் தெரிவித்துள்ளது.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author