அதிரை தாருத் தவ்ஹீத் நடத்தும் பரிசளிப்பு விழா நிகழ்ச்சி!

அதிரை தாருத் தவ்ஹீத் ஏற்பாட்டில் வருடந்தோறும் நடைபெற்று வரும் கோடைகால பயிற்சி முகாம் இந்த வருடமும் மாணவிகளின் பேராதரவுடன், அதிரை CMP லேன் பகுதியில் அமைந்துள்ள ALM பள்ளிக்கூடத்தில் கடந்த 10.05.2015 முதல் 25.05.2015 வரை நடைபெற்று நிறைவுற்றது.

இக்கோடைகால பயிற்சி முகாமின் இறுதியில், முகாமில் பயின்ற மாணவிகள் மத்தியில் சிறப்புத் தேர்வுகள் மற்றும் மார்க்க அறிவு போட்டிகள் நடத்தப்பட்டன. இப்போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றுள்ள மாணவிகளுக்கு பரிசுகள் வழங்கி ஊக்கப்படுத்திடவும், முகாம் நிறைவை சிறப்பிக்கும் வகையிலும்(26.05.2015) இன்று மாலை சுமார் 3 மணியளவில் ALM பள்ளிக்கூட வளாகத்தில் சிறப்பு மார்க்க விளக்க நிகழ்ச்சிக்கு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.

ஆலிமா சுமைய்யா சித்தீக்கியா (முத்துப்பேட்டை) அவர்கள் கலந்து கொண்டு மார்க்க சொற்பொழிவு நிகழ்த்தவுள்ளார்கள்.

பெண்கள் அனைவரும் பெருமளவில் கலந்து பயனடைய வேண்டுமாய் அன்புடன் அழைக்கின்றோம்.

குறிப்பு: ஆண்களுக்கு தனியிட வசதி ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.அழைப்பின் மகிழ்வில்
அதிரை தாருத் தவ்ஹீத்

Advertisement
அதிரையில் குறைந்த மாத தவணையில் வீட்டு மனை பிரிவுகள்

Close