எச்சரிக்கை! அடுத்த 5 நாட்கள் வங்கிகள் இயங்காது!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

img_5683இந்திய பொதுத்துறை வங்கிகளுக்கு ஒவ்வொரு மாதமும் இரண்டாவது மற்றும் நான்காவது சனிக்கிழமைகளில் முழு நேரம் விடுமுறை விடப்படும் திட்டம் சில மாதங்களுக்கு முன் அமலானது.

இந்நிலையில் வரும் அக்டோபர் 8-ஆம் தேதியானது அம்மாதத்தில் இரண்டாவது சனிக்கிழமையாக உள்ளது.அதனைத் தொடர்ந்து மறுநாளான 9-ஆம் தேதி ஞாயிற்றுக்கிழமையும் விடுமுறை தேதியாகும்.இதனை தொடர்ந்து 10-ம் தேதி ஆயுத பூஜையும்,11-ம் தேதி விஜயதசமியும்,12-ம் தேதி மொகரம் பண்டிகையும் வருவதால் தொடர்ந்து 5 நாட்கள் அரசு விடுமுறைகளாகும்

எனவே அக்டோபர் மாதம் 8-ஆம் தேதியிலிருந்து 12-ஆம் தேதி வரை தொடர்ந்து 5 நாட்கள் விடுமுறை காரணமாக அரசு வங்கிகள் இயங்க முடியாத சூழல் ஏற்பட்டுள்ளது.எனவே அந்த நாட்களில் வங்கிகள் மூலம் நடைபெறும் பண பரிவர்த்தனைகள் பாதிப்படைவதோடு, ஏடிஎம்களில் பணப் பற்றாக்குறை ஏற்படும் நிலையும் ஏற்பட்டுள்ளது.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author