திருச்சி விமான நிலையத்தில், புதிய பயணிகள் புறப்பாடு மையம் திறப்பு விழா, நேற்று நடந்தது. திருச்சி விமான நிலையத்துக்கு வரும் பயணிகள், சோதனைக்கு பிறகு விமானம் தயார் ஆகும் வரை, பாதுகாப்பு அறையில் தங்க அனுமதிக்கப்படுகின்றனர். ஆனால், பாதுகாப்பு அறையில் போதிய சேர்கள் இல்லாததால், கூடுதலாக ஒரு அறை தயார் செய்யப்பட்டு, 50 கூடுதல் சேர்கள், மெட்டல் டிடெக்டர் கருவி, ஸ்கேன் வசதி ஆகியவை செய்யப்பட்டது. இந்த புதிய பாதுகாப்பு அறையை விமான நிலைய இயக்குநர் நெகி, நேற்று திறந்துவைத்து பேசுகையில்,

ஓய்வெடுக்கும் பயணிகள் வசதிக்காக ஸ்நாக்ஸ் ஸ்டால்கள் அமைக்கப்படும். மேலும், 200 கோடி ரூபாய் செலவில் விமான நிலைய முனையத்தில், டெர்மினல் விரிவாக்கம் செய்யப்பட உள்ளது. புறப்பாடு பகுதியில், 80 மீ., அளவுக்கும், வருகை பகுதியில், 101 மீ., அளவுக்கும் விரிவாக்கம் செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

 விமான நிலையத்தின் முன்பகுதியில், ஸ்கேனோபி (மேற்கூரை) அமைக்கப்பட உள்ளது. கேன்டின் அமைக்கும் பணி, இறுதி கட்டத்தை எட்டியுள்ளது. இம்மாத இறுதியில் கேன்டின் திறக்கப்படும்'' என்றார்.
Advertisement
அதிரையில் குறைந்த மாத தவணையில் வீட்டு மனை பிரிவுகள்


' />

திருச்சி ஏர்போர்ட்டில் புதிய பயணிகள் மையம் திறப்பு! (படங்கள் இணைப்பு)

திருச்சி விமான நிலையத்தில், புதிய பயணிகள் புறப்பாடு மையம் திறப்பு விழா, நேற்று நடந்தது. திருச்சி விமான நிலையத்துக்கு வரும் பயணிகள், சோதனைக்கு பிறகு விமானம் தயார் ஆகும் வரை, பாதுகாப்பு அறையில் தங்க அனுமதிக்கப்படுகின்றனர். ஆனால், பாதுகாப்பு அறையில் போதிய சேர்கள் இல்லாததால், கூடுதலாக ஒரு அறை தயார் செய்யப்பட்டு, 50 கூடுதல் சேர்கள், மெட்டல் டிடெக்டர் கருவி, ஸ்கேன் வசதி ஆகியவை செய்யப்பட்டது. இந்த புதிய பாதுகாப்பு அறையை விமான நிலைய இயக்குநர் நெகி, நேற்று திறந்துவைத்து பேசுகையில்,
ஓய்வெடுக்கும் பயணிகள் வசதிக்காக ஸ்நாக்ஸ் ஸ்டால்கள் அமைக்கப்படும். மேலும், 200 கோடி ரூபாய் செலவில் விமான நிலைய முனையத்தில், டெர்மினல் விரிவாக்கம் செய்யப்பட உள்ளது. புறப்பாடு பகுதியில், 80 மீ., அளவுக்கும், வருகை பகுதியில், 101 மீ., அளவுக்கும் விரிவாக்கம் செய்ய திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.
 விமான நிலையத்தின் முன்பகுதியில், ஸ்கேனோபி (மேற்கூரை) அமைக்கப்பட உள்ளது. கேன்டின் அமைக்கும் பணி, இறுதி கட்டத்தை எட்டியுள்ளது. இம்மாத இறுதியில் கேன்டின் திறக்கப்படும்” என்றார்.

Advertisement
அதிரையில் குறைந்த மாத தவணையில் வீட்டு மனை பிரிவுகள்

Close