மரண அறிவிப்பு

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

      அஸ்ஸலாமு அலைக்கும், 

 மஹ்தூம் பள்ளி தெரு , மர்ஹும் மீயன்னா சித்திக் முகமது மரைக்காயர் அவர்களின் மருமகளாரும்,சேனா முகம்மது இபுராகிம் அவர்களின் மகளாரும்,ஹாஜி S.அப்துல் ரஜாக்  அவர்களின் மனைவியும்,ஹாஜி M.E.முகம்மது ஹனிபா ,மர்ஹும்  சர்புதின்,பசீர் அஹ்மத்,அன்வர் ஹசன் ஆகியோரின் சகோதரியும்,ஹாஜி சேக் அப்துல் காதர்  அவர்களின் மாமியாரும்,அக்பர் சரீப்,அஹ்மத் சரீப் ,மர்ஹும் நூர் சரீப் ,உமர் சரீப் ஆகியோரின் தாயாருமான ஹாஜிமா முகம்மது மரியம் அவர்கள் நேற்று இரவு காலாமாகிவிட்டார்கள்.(இன்னலில்லாஹி வ இன்னா இலைஹி ராஜிஹூன் ).அன்னாரின் ஜனாஸா இன்று இரவு இஷா தொழுகைக்கு பிறகு மரைக்காப்பள்ளி மையவாடியில் நல்லடக்கம் செய்யப்படும். 

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author