ரமலானை முன்னிட்டு பள்ளிகள், அலுவலகங்களுக்கான பணி நேரங்கள் அறிவிப்பு!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

இன்னும் சில தினங்களில் புனிதமிகு ரமலான் மாதம் துவங்குவதையொட்டி அமீரக அரசு அலுவலகங்களுக்கான பணி நேரம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதன்படி, காலை 9 மணிமுதல் பகல் 2 மணிவரை தினமும் 5 மணிநேரங்கள் மட்டுமே இயங்கும். தனியார் நிறுவனங்களுக்கு இது பொருந்தாது.

அதேபோல் பள்ளிக்கூடங்களும் எதிர்வரும் மே 28 ஞாயிறு முதல் இந்த வருட கல்வியாண்டு நிறைவுறும் ஜூன் 22 வரை தினமும் 5 மணிநேரங்கள் மட்டுமே இயங்க வேண்டும் என்ற உத்தரவுடன் பல்வேறு வழிகாட்டுதல்களை அமீரக கல்வி அமைச்சகம் வெளியிட்டுள்ளது.

மாணவர்களின் பள்ளிக்கூடங்கள் காலை 8 மணிக்கு துவங்க வேண்டும். மாணவிகள் மற்றும் குழந்தைகளின் பள்ளிக்கூடங்கள் 9 மணிக்குத் தான் துவங்க வேண்டும்.

அனைத்து உடற்பயிற்சி மற்றும் விளையாட்டு சார் செயல்பாடுகளும் ரத்து செய்யப்படுகிறது. உடற்சோர்வு மற்றும் நீர்ப்போக்குகளை தவிர்க்கும் வண்ணம் மாணவ, மாணவிகள் வெயிலில் நிற்பதை தவிர்க்க வேண்டும்.

அசெம்பிளி / பிரேயர் எனப்படும் தினசரி ஒன்றுகூடலும் ரத்து செய்யப்பட்டு அதற்கு பதிலாக தினசரி முதல் வகுப்பின் முதல் 5 நிமிடம் தேசிய கீதம் பாடுவதற்காக ஒதுக்கப்படுகிறது. இடைவேளை நேரம் 10 நிமிடமாகவும், ஒவ்வொரு வகுப்புக்களும் 40 நிமிடங்களுக்கு மிகாமலும் இருக்க வேண்டும்.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author