கோவையில் 5 இஸ்லாமிய மாட்டு வியாபாரிகள் கைது! காவல்துறை அராஜகம்!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

கோவை போத்தனூரை சேர்ந்த மாடு வியாபாரிகள் சந்தையிலிருந்து மாடுகளை வாங்கி வரும் வழியில் காவிகள் செட்டிபாளையத்தில் வைத்து வழிமறித்தனர்.

இதுவல்லாமல் போத்தனூர் TNTJ வை சேர்ந்த காதர் உட்பட் மாடு வியாபாரிகள் 5 பேரை காவல்துறையினர் காவல்நிலையம் கொண்டு சென்றனர். இதை கேட்ட உடனே மாவட்ட நிர்வாகிகள் காவல்துறை உயர் அதிகாரிகளை தொடர்பு கொண்டு பிடித்து வைக்கப்பட்டுள்ள சகோதரர்களை உடனே விடுவிக்குமாறு கேட்டு கொண்டனர் .

அதே சமயம் TNTJ வினர், மாடு வியாபாரிகள், பிற இயக்க சகோதரர்கள் நூற்றுக்கனக்கானோர் ஆத்துபாலம் விரைந்தனர். நிலைமையை சுதாரித்த காவல்துறையினர் பிடித்து வைக்கப்பட்டு இருந்த அனைவரையும் விடுவித்தனர். இதனால் கோவையில் கலவரம் ஏற்படுத்த துடிக்கும் காவிகளின் சதி முறியடிக்கபப்ட்டுள்ளது.

தகவல்: TNTJ கோவை தெற்கு மாவட்டம்

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author