திருச்சி MIET கல்லூரியில் இஞ்சினியரிங் பட்டம் பெற்ற அதிரை மாணவர்கள்! (படங்கள் இணைப்பு)

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

திருச்சி MIET பொறியியல் கல்லூரியில் அதிரையை சேர்ந்த மாணவர்கள் பலர் பொறியியல் படித்து வருகின்றனர். கடந்த பல ஆண்டுகளாக இக்கல்லூரி துவங்கப்பட்டதில் இருந்து மாணவர்கள் பலர் படித்து பட்டம் பெற்றுள்ளனர். இக்கல்லூரியில் 2016 ஆம் பொறியியல் படிப்பை நிறைவு செய்த மாணவர்களுக்கான கல்லூரியின் 15வது ஆண்டு பட்டமளிப்பு விழா இன்று நடைபெற்றது.

இதில் அதிரை சேர்ந்த மாணவர்கள் ரியாஸ் அஹமது, இஜாஸ் அஹமது, அல் மஹ்சிப், முஹம்மது யாசர் ஆகியோர் தங்கள் பெற்றோர்களுடன் வந்து பொறியியல் பட்டங்களை பெற்றனர். இவர்களுக்கு அதிரை பிறை சார்பாக வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துக்கொள்கிறோம்.

 

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author