மன்னார்குடியை வீழ்த்தி இறுதிப்போட்டிக்குள் நுழைந்தது அதிரை AFFA அணி!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

ஆலத்தூர் கால்பந்து கழகம் சார்பாக கடந்த சில வாரங்களாக கால்பந்து தொடர் நடைபெற்று வருகிறது. இதில் அதிரை AFFA அணி கலந்துகொண்டு சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி வருகிறது.

இன்று 17/07/2017. நடைப்பெற்ற கால்பந்தாட்ட தொடரில் அதிரை AFFA அணியினரும், மண்ணார்குடி 7ன்ஸ் மண்ணார்குடி அணியினரும் அரையிறுதி ஆட்டம் விளையாடினர்.இதில் முதல் பகுதி நேர ஆட்டத்தில் மண்ணார்குடி அணியினர் அதிரை Affa அணியினருக்கு எதிராக முதல் கோல் அடித்து 1க்கு 0 என்ற கோல் கணக்கில் முன்னிலையில் விளையாடிக்கொண்டிருந்தனர்.முதல் பகுதி நேர ஆட்டத்தின் இருதி நேரத்தில் அதிரை Affa அணியினர் தங்கள் அணியின் சார்பாக 1கோல் அடித்தனர் 1-1 என்ற கோல் கணக்கில் முதல் பகுதி நேர ஆட்டத்தை முடித்தனர். இரண்டாம் பகுதி நேர ஆட்டம் விரு விருப்பாக சென்று கொண்டிருந்தது.ஆட்டம் முடிவடைய 10நிமிடங்களுக்கு அதிரை AFFA அணியினர் அடுத்து அடுத்து 2 ண்டு கோல் அடித்து ரசிகர்களை உர்சாகபடுத்தி 3 க்கு 1று என்ற கோல் கணக்கில் வெற்றி பெற்று இருதி சுற்றுக்கு அதிரை AFFA அணியினர் முன்னேறி உள்ளனர்.

AFFA -3
மண்ணார்குடி – 1

வெற்றி பெற்ற அதிரை AFFA அணியினருக்கு அதிரை பிறை சார்பாக வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துக் கொள்கின்றொம்

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author