அதிரை ரோட்டரி சங்கம் நடத்திய பொது மருத்துவ முகாம்! (படங்கள் இணைப்பு)

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

அதிரை ரோட்டரி சங்கம் மற்றும் தஞ்சை மீனாட்சி மருத்துவமனை இணைந்து நடத்தும் இலவச பொதுமருத்துவ முகாம் இன்று காலை 9:30 மணியளவில் அரசினர் பெண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் துவங்கியது. இதனை நகர ரோட்டரி சங்க தலைவர் ஆறுமுகம் தொடங்கி வைத்தார். இதில் நகர செயலாளர் நவாஸ் கான், பொருளாளர் அஹமது மன்சூர் மற்றும் ரோட்டரி சங்க நிர்வாகிகள், பொதுமக்கள் கலந்துகொண்டனர்.

மதியம் 1 மணியளவில் நிறைவடையும் இந்த முகாமில் இருதய மற்றும் சர்க்கரை நோய் சிறப்பு மருத்துவர்கள் கலந்துகொண்டு ஆலோசனைகளை வழங்கினர். இதில் உடல் எடை, இரத்த அழுத்தம், சர்க்கரை, ஈ.சி.ஜி ஆகிய பரிசோதனைகள் மேற்கொள்ளப்பட்ட.

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author