சார்ஜா குலுக்களில் மதுக்கூர் வாலிபருக்கு அடித்தது அதிர்ஷடம்! செவர்லட் கார் பரிசு!

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

தமிழகத்தின் தஞ்சை மாவட்டத்தில் உள்ள மதுக்கூர் பகுதியை சேர்ந்தவர் ஷேக் அப்துல்லா(24). செல்வ செழுமை மிக்க துபாய் நாட்டில் இன்சூரன்ஸ் நிறுவனம் ஒன்றில் கடந்த 2006-ம் ஆண்டில் இருந்து இவர் பணியாற்றி வருகிறார்.

அண்டை நாடான சார்ஜாவில் உள்ள அல் மனாமா சூப்பர் மார்க்கெட்டில் நடைபெற்ற ஷாப்பிங் திருவிழாவுக்கு சமீபத்தில் சென்ற இவர் 200 திர்ஹம்களை செலவழித்து குடும்பத்துக்கு தேவையான பொருட்களை வாங்கினார். 100 திர்ஹம்களுக்கு 2 அதிர்ஷ்ட சீட்டுகள் வீதம் 200 திர்ஹம் மதிப்பிலான கொள்முதலுக்கு அவருக்கு 4 அதிர்ஷ்ட சீட்டுகள் வழங்கப்பட்டன.

கடந்த பத்தாம் தேதி அல் மனாமா சூப்பர் மார்க்கெட்டின் அதிர்ஷ்ட குலுக்கல் நடைபெற்றது. இதில் தமிழரான ஷேக் அப்துல்லாவுக்கு அதிர்ஷ்ட பரிசாக செவர்லெட் மாலிபு-2015 ரக கார் கிடைத்தது. கடந்த 26-ம் தேதி (வியாழக்கிழமை) இந்த காரின் சாவி அதிர்ஷ்டசாலி ஷேக் அப்துல்லாவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

Advertisement

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author