மதுக்கூரில் SDPI கட்சி நடத்திய தேச நலனுக்கான அரசியல் எழுச்சி பொதுக்கூட்டம்!(படங்கள் இணைப்பு)

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

மதுக்கூரில் SDPI கட்சி நடத்திய தேச நலனுக்கான அரசியல் எழுச்சி பொதுக்கூட்டம் இன்று (22-03-2015) மாலை 7.00 மணியளவில் மதுக்கூர் மூக்கூட்டுச்சாலையில் நடைபெற்றது .இதற்கு அதிரை Z.முஹம்மது இலியாஸ் (மாவட்ட தலைவர்) அவர்கள் தலைமை தாங்கினார்கள்.இந்த பொது கூட்டத்தில் மாநில துணை தலைவர் S.M.ரபிக் அஹ்மது,மாநில செயலாளர் T.ரத்தினம் அன்னாச்சி,மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் A.அபூபக்கர் சித்திக், NWF மாநில செயலாளர் N.பாத்திமா ஆகியோர் கலந்து கொண்டு சிறப்புரை நிகழ்த்தினார்கள். 

முன்னதாக நகர செயலாளர் N.அசாருதீன் அவர்கள் வரவேற்புரை வழங்கினார்கள்.துவக்க உரையினை மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர் J.ஹாஜி ஷேக் அவர்கள் நிகழ்த்தினார்கள்.இந்த பொதுக் கூட்டதிற்கு மாவட்ட நிர்வாகிகள் முன்னிலை வகித்தார்கள்.இறுதியாக நகர தலைவர் S.அசாருதீன் அவர்கள் நன்றியுரை நிகழ்த்தினார்கள்.இந்த பொதுக் கூட்டதிற்கு 200க்கும் மேற்ப்பட்டோர் கலந்து கொண்டனர்.    

   

Advertisement

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.

You might also like More from author