அதிரை கடற்கரைத்தெரு ரேசன் கடையில் தொடரும் மோசடிகள்! (ஆதார படங்கள் இணைப்பு)

அதிரை கடற்கரைத்தெரு ஜும்மா பள்ளி அருகில் உள்ள ரேசன் கடையில் 8,9,10 ஆகிய வார்களை சேர்ந்த குடும்ப அட்டைதாரர்கள் ரேசன் பொருட்களை வாங்கிச்செல்கின்றனர். இங்கு கடந்த சில மாதங்களாக ரேசன் பொருட்களை அங்குள்ள ஊழியர்கள் மக்களுக்கு சரி வர விநியோகிக்கவில்லை என்ற புகார் எழுந்து வருகிறது.  கடந்த 4 மாதங்களாக மக்களுக்கு உளுந்து வழங்கப்படவில்லை என்றும், வழங்கப்படும் பொருட்களில் எடைகள் குறைவாக இருப்பதாகவும், புகார் வருகிறது. 

இது குறித்து கேட்கும் பொதுமக்களையும் ஏசிபேசுவதாக புகார் எழுந்துள்ளது. எனவே இந்த பிரச்சனை குறித்து TSO விடம் புகார் அளித்துள்ளதன் அடிப்படையில் அவர் வருகை தருவாதாக கூறி இருந்தார் ஆனால் அவர் இன்னும் வரவில்லை என்றும் இப்பகுதி மக்கள் கூறியுள்ளனர். பொதுமக்களுக்காக வழங்கப்படும் ரேசன் பொருட்களை தீர்ந்து விட்டதாக மக்களை அனுப்பி விட்டு ரேசன் கடை ஊழியர்கக் அதனை கள்ளச்சந்தையில் விற்பனை செய்து வருகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Advertisement
அதிரையில் குறைந்த மாத தவணையில் வீட்டு மனை பிரிவுகள்

Close