துபாயில் முஸ்லிம் இளைஞர்களுக்கு இலவச விசாவுடன் வேலை!

Job-Opportunitiesபொருளாதரத்தில் மிகவும் நலிவடைந்த முஸ்லிம் இளைஞர்களுக்கு உதவும் வகையில் துபையில் முன்னணி நிறுவனத்தின் பல்வேறு பணிகளுக்கு முஸ்லிம் இளைஞர்களுக்கு பணி வழங்க கீழ்க்காணும் நிறுவனம் முன்வந்துள்ளது.

மேலதிக தகவலுக்கு கீழ்க்காணும் முகவரியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்:

AL-WARQA SURVEY ENGINEERING DUBAI,UAE Have Vacancies in LARGE NUMBER FOR UNEDUCATED AND LITERATE Muslims Youths. Brothers who have RESPONSIBILITIES of Marriage of 3 OR MORE UNMARRIED DAUGHTERS, SISTERS or ORPHANS come and JOIN OUR ORGANIZATION in UAE & fulfill your home responsibilities. *No Qualification required. *Free Visa Shall be provided only to potential candidates AFTER INTERVIEW.

Candidate must need to arrange ticket of UAE only.

Contact us: aa@alwarqasurvey.com

Mob:+91-8686-96-4429, 00971-55-95-64240

குறிப்பு: இது ஒரு இலவச தகவல் இளைஞர்களுக்கு உதவும் வகையில் மின்னஞ்சல் மூலம் வந்த தகவல் பகிரப்பட்டுள்ளது. மேற்கூறப்பட்டுள்ள முகவரியில் தொடர்பு கொண்டு விரிவான தகவல்களை பெற்றுக் கொள்ளலாம்… இந்த தகவலை அதிகமாக Share செய்யுங்கள். பயன்பெறட்டும் நம் மக்கள். நன்றி.

Close