அதிரை குமரிப்பெண்களுடைய தாய் தந்தையர்களின் அன்பான கவனத்திற்கு!

kurஇந்த நவீன காலத்தில், மேற்கத்திய கலாச்சாரத்தின் வளர்ச்சியாலும் யூதர்களின் சூழ்ச்சியாலும் மனிதர்கள் எதை செய்ய வேண்டும், எதை செய்யக்கூடாது,  எதை சாப்பிட வேண்டும், எதை சாப்பிடக்கூடாது, எதை அருந்த வேண்டும், ஒரு நாளை எப்படி செலவளிக்க வேண்டும், எதை உடுத்த வேண்டும், எதை பேச வேண்டும், எதில் பேச வேண்டும், எப்படி பேச வேண்டும், எங்கு பேசவேண்டும், யாரிடம் பேசவேண்டும், எங்கு செல்ல வேண்டும் என நம் தலையில் தேய்க்கும் எண்ணை முதல், காலில் அணியும் செருப்பு வரை, வீட்டு வாசலில் வைக்கும் கால்மிதி முதல் வீட்டு கழிவரையை கழுவும் லோஷன் வரை அனைத்தையும் தீர்மாணிப்பது ஊடங்களும், அதனை தனது கட்டுக்குள் வைத்திருக்கும் ஆதிக்க சக்திகளான கார்பரேட் முதலைகளும், அதில் அதிக அளவில் ஆதிக்கம் செலுத்தும் யூதர்களும் தான்.

இதற்கு காரணம் அந்த சதிகாரர்களின் பணத்தாசையும் அதையும் கடந்த அவர்கள் ஒவ்வோருவரின் மனதில் வேறாக முளைத்து பெரிய ஆலமரமாக வளர்ந்து நிற்கும் இஸ்லாமிய ஒழிப்பு எண்ணமும் ஆகும். இந்த எண்ணத்தின் காரணமாக நாம் அணியும் ஆடைகளில் அவர்கள் தீர்மாணிப்பதை சரி என்றும், இஸ்லாம் கற்றுத்தந்த ஒழுக்கமான ஹிஜாப் என்னும் ஆடைக்கட்டுப்பாட்டை பெண் அடிமைத்தனம் என்றும் அனைவர் நாவிலும் மொழிவதற்கு காரணமாகின்றது. எனவே அவர்கள் தங்கள் ஆடை கலாச்சாரத்தை உலக மக்கள் மத்தியில், குறிப்பாக இஸ்லாமிய பெண்கள் மத்தியில் பரப்பி விட்டனர்.

இந்த முயற்சியில் பெரும்பாலான யூதர்கள், இஸ்லாமிய ஒழிப்பு கொள்கையில் தீவிரம் காட்டும் மதவெறியர்கள் வெற்றி கண்டனர். காரணம், யார்? அதிகம் சிந்திக்க வேண்டாம்!!! முக்கிய காரணம் நாம் தான். ஆம், அவர்கள் முதலில் நமது பெண்கள் அந்நிய ஆண்கள் நம்மை பார்க்கக்கூடாது என்பதற்காக அணியும் புர்காவில் அலங்காரத்தை தினித்தனர். இன்றளவும் நம்மால் சாலைகளில் பார்க்க முடிகின்றது. பெரும்பாலான பெண்கள் சாலைகளில் மினிக்கும் வண்ண வண்ண பொட்டுகளை ஒட்டிய புர்காக்களை அணிந்தவாறு சாலையில் நடமாடுவதை. இதில் மிகவும் வேதனைக்குறிய விசயம் என்னவென்றால் இளம் பெண்கள் பலர் இறுக்கமான புர்க்காக்களை அணிந்துக்கொண்டு செல்கின்றனர். எதனை மறைப்பதற்காக நாம் இந்த புர்காக்களை அணிகின்றோமோ அதனை விடுத்து வெட்ட வெளிச்சமாக உங்கள் உடலை அந்நிய ஆண்களுக்கு இந்த புர்க்காக்கள் காட்டுகின்றது. இதனை ஒரு உண்மையான் இஸ்லாமிய பெற்றோர்களாக இருந்தால் நீங்கள் இது போன்ற மாடர்ன் புர்க்காக்கள் அணியும் பிள்ளைகளை கண்டிக்கவேண்டும். இது போன்று பெண்கள் அணியும் புர்க்காக்கள் காரணமாக நல்ல ஆண்களும் வழிதவற வாய்ப்புகள் உள்ளன.

அடுத்ததாக நமது குமரிப்பெண்களை வழிதவற வைக்கக்கூடியவைகள் என்றால் தொலைக்காட்சி மெகா சீரியல்களும், சினிமாக்களும் தான். இவ்விரண்டும் முக்கிய உட்பொருளாக வெளிக்காட்டுவது காதல். திருமணத்திற்கு பின்னர் உள்ள காதல் அல்ல. 20 ஆண்டுகள் தன்னை வளர்த்து ஆளாக்கிய தாய் தந்தையர்களை ஏமாற்றி அவர்களின் நற்பெயருக்கு கலங்கம் ஏற்படுத்தும் விதமாக அன்னிய ஆண் ஒருவனை காதலிக்கும் காட்சிகளைத் தான். இதனை பார்க்கும் சாதாரண ஒரு பெண்ணுக்கும் காதலிப்பவர்கள் நல்லவர்களாகவும், அதனை எதிர்ப்பவர்கள் கெட்டவர்களாகவும் காட்சிபடுத்தப்படுகின்றது. இதனை பார்க்கும் பெரும்பாலான பெண்களிடம் காதல் குறித்து ஆசை ஏற்பட்டு அது நிஜவாழ்க்கையில் பிரதிபலிக்கின்றது. எனவே நமது குமரிப்பெண்கள் காதல் என்னும் வலையில் விழாமல் இருக்க வீட்டில் உள்ள தொலைக்காட்சிகளில் சினிமா, சீரியல்கள் பார்ப்பதை தடை செய்யவேண்டும். மீறினால் தொலைக்காட்சி இணைப்பை துண்டிக்க வேண்டும்.

அடுத்ததாக பள்ளிகளுக்கு வயதுக்கு வந்த உங்கள் பெண்களை அனுப்பும் நீங்கள், எப்பொழுதும் கழுகு பார்வையோடு அவர்களை கண்காணிக்க வேண்டும். பல மோசமான இளைஞர்கள் பலர் இதற்காகவே பள்ளி திறக்கும் நேரமும், முடியும் நேரமும் பள்ளிகளின் வாசல்களில் காத்திருப்பதும், பெரிய பைக்குகளில் வேகமாக இங்கும் அங்கும் சென்று சாகசம் காட்டும் வேலைகளில் ஈடுபடுகின்றனர். எனவே முடிந்த அளவுக்கு  பள்ளி செல்லும் மாணவிகளை தந்தையோ அல்லது சகோதரனோ பள்ளிக்கு சென்று விடுவது நல்லது. எந்த அந்நிய ஆணையும் நம்பி நமது பெண்களை அனுப்புவது நமது குமரிப்பெண்களுக்கு தான் தீமை விளைவிக்கும். பள்ளி செல்லும் நமது பெண் யார்யாருடன் பழகுகின்றாள் என்பதை கண்காணிக்கவேண்டும். பெண் தோழிகளிலும் தவறான பாதைக்கும் அழைத்துச் செல்பவர்கள் இருக்கவே செய்கின்றார்கள். எனவே ஆசிரியர்களிடம் அதனை விசாரித்து தீய தோழிகளுடன் பழக விடாமல் அவர்களை தடுக்க வேண்டும்.

அது போன்று நமது பெண்களில், பத்தாம் வகுப்பு மற்றும் 12ஆம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு எழுத இருக்கும் மாணவிகளை மாணவிகளுடன் சேர்ந்து க்ரூப் ஸ்டடி, டியூசன் உள்ளிட்டவற்றிக்கு அனுப்பும் நமது பெற்றோர்கள் மிகவும் விழிப்புடன் அவர்களை கண்கானிக்கவேண்டும். பல பெண்கள் இரவு நேரங்களில் டியூஷன் சென்று விட்டு 9 மணிக்கு மேல் வீடு திரும்புகின்றனர். இது மிகவும் ஆபத்தான செயல். சில டியூஷன் செண்டர்கள் மாணவர்களுக்கு மாணவிகளும் ஒரே கட்டடத்தில் தனி தனியாக பிரித்து டியூசன் எடுத்தாலும் அவர்கள் பேசிக்கொள்ளும் வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளன. இப்படிப்பட்ட படிப்பு நமக்கு தேவையா என்றால் மார்க்க அடிப்படையில் பார்க்கும் போது இவ்வாறு வயது வந்த பெண்களை இரவு நேர டியூசன் செண்டர்களுக்கு கண்டிக்கப்பட வேண்டியது. இதுபோன்று சென்று அதிக மதிப்பெண் பெற்று என்ன பயன். முதலில் மாணம் பின்னர் தான் அனைத்தும். இதனையும் பெற்றோர்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

அடுத்ததாக நமது பெண்கள் பலரிடம் விலை உயர்ந்த ஸ்மார்ட் போன்கள் உள்ளது. இதனை வெளிநாடுகளில் இருந்து தந்தைகள் நமது ஆசைப்பட்டு விட்டாள் என்பதற்காக அனுப்புகின்றனர். இதன் மூலம் நமது பெண்கள் முகநூல், வாட்ஸ் அப் ஆகியவற்றில் கணக்கு வைத்துக்கொண்டு அந்நிய ஆண்களிடம் பேசுவதை பார்க்கவே முடிகின்றது, முகநூலினால் தனது வாழ்க்கையை இழந்து தற்கொலை வரை செல்லும் பெண்களை தினசரி செய்திகளில் நாம் பார்த்தாலும் நாம் நமது வீடு பெண்பிள்ளைகளை கண்டிப்பது இல்லை. காரணம் நமது பிள்ளைகளின் மீதுள்ள நம்பிக்கை. உங்கள் பிள்ளைகள் மீது நம்பிக்கை வைப்பதில் தவறு இல்லை. அந்த நம்பிக்கையோடு அக்கரையும் காட்டவேண்டும். ஏனெனில் அவர்களுடைய வயது பதின்மப்பருவம். பலரையும் தவறாக வழிகளில் கொண்டு சென்ற பருவம். நல்லவர்களை கெட்டவர்களாகவும், கெட்டவர்களை நல்லவர்களாகவும் காட்டும் பருவம். என இப்பருவத்தை அவர்கள் கடந்து அவர்களுக்கு திருமணம் செய்து வைக்கும் வரை அவர்களை எச்சரிக்கையுடன் வளர்த்து வர வேண்டும். இத்துடன் உங்கள் பெண்களுக்கென்று தனி அரை வழங்குவது அதில் லேப்டாப்புடன் இணையதள வசதியும் ஏற்படுத்திக் கொடுப்பது ஆகிய அனைத்தும் உங்கள் பெண் பிள்ளைகளை நீங்களே தவறான பாதைக்கு கொண்டு செல்வதற்கான வழிகள்!

இது போன்று பல வழிகளில் நமது பெண்கள் வழித்தவற வாய்ப்புகள் உள்ளன. அதில் சொற்பமானவற்றை, என் மனதில் குமுறல்களை ஏற்படுத்தியவற்றை இங்கே கட்டுரையாக எழுதியுள்ளேன். இதனை வாசிக்கும் பெண்கள் இதில் நான் உங்கள் மனம் வேதனைபடும் படி எழுதியிருந்தால் ஒரு சகோதரனாக எண்ணி இந்த கட்டுரையில் உள்ளதை செயல்படுத்துங்கள்.

ஆக்கம்: நூருல் இப்னு ஜஹபர் அலி (அதிரை பிறை)

Close