உங்களை டப்ஸ்மேஸ் (DUBSMASH) மூலம் கண்காணிக்கும் சைபர் குற்றவாளிகள்! எச்சரிக்கை!

dubmash-20150417_B52342F74D4640709A752665B9E81E4Fஇளசுகளிடையே வேகமாக பரவும் Dubsmash அப்ளிகேசன் குறித்து சமூக வலைத்தளங்களில் பரவும் செய்தி அப்படியே, உங்க அனுமதி இல்லாமலே அந்த ஆப் உங்க இணைய பயன்பாட்டை செயல்படுத்தும். உங்க மொபலில் இருக்கும் தரவுகளை உங்க அனுமதி இல்லாம டவுன்லோட் செய்யும் !!! வைப்ரேசன்களை அதுவாகவே நிர்வகிக்கும். உங்கள் நெட்வொர்க் கனெக்சன்களை உங்கள் அனுமதியின்றி தெரிந்துகொள்ளும் !!

உங்க STORAGEல இருக்கும் தரவுகளை DELETE மற்றும் MODIFY உங்கள் அனுமதியின்றி செய்யும். அதே போல sticky broadcast வாயிலாக உங்க போன் ஒரு லைவ் கேமராவாக செயல்படும் !!! – அந்நேரம் நீங்கள் உடை மாற்றினாலோ இல்ல வேற ஏதும் விளையாட்டில் ஈடுபட்டாலோ அம்புட்டையும் நேரலையாக ஒளிபரப்பும் உங்கள் அனுமதியின்றி. நீங்க அந்த அப்ளிகேஷனை INSTALL செய்யும் முன் கவனித்து பாருங்க …அவன் உங்ககிட்ட அனுமதி வாங்கிட்டு தான் இம்புட்டையும் செய்றான் !!!

The device also allows the Dubsmash application to use the following permissions:
View identity
Find accounts on the device
Photos / media / files
Modify or delete the contents of your USB storage
Test access to protected storage
Camera / microphone
Take pictures and videos
Information about device ID and calls
Read phone state and identity
Dubsmash espionage

அடுத்தவன் செய்றான்னு ஆசைப்பட்டு இந்த Dubsmash அப்ளிகேசன இன்ஸ்டால் செய்தால் உங்கள் அந்தரங்கம் உங்களுக்கே தெரியாம ஊர் முழுக்க பரவும் !!!

இந்த பதிவை அதிகம் ஷேர் பண்ணி மற்றவர்களுக்கு தெரியவைய்யிங்க

Thanks ;அபூ.

Close