அதிரையில் சிறு துளி! பெரு வெள்ளம்!

அதிரையில் கடந்த இரண்டு நாட்களாக விடாமல் பெய்த தூரல் மழையால் அதிரையில் உள்ள பல பகுதிகளில் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிக்கப்பட்டது. இந்த மழையால் பலர் சந்தோசப்பட்டாலும் அதிரை சேது ரோட்டு பத்தாவது வார்டு மக்களுக்கு மழைக்காலம் என்றால் துயர் நீங்கா இன்னலாகவே வந்து முடிகிறது. காரணம்! கால்வாய் பிரச்சனை. 
இந்த மக்கள் தங்களால் என்ன என்ன முயர்சிகளை செய்ய முடியுமோ அத்தனை முயர்சிகளையும் இவர்கள் செய்துள்ளனர். விளைவாக எந்த பயனும் இல்லை. அதிரையின் அதி முக்கிய வடிகால் கால்வாயான இதில் தான் ஊரில் அனைத்து சாக்கடை கழிவுக களும் வந்து சேர்கின்றன. இந்த பகுதிகளில் சரிவர் குப்பைகளை அல்லாத காரணத்தினால் குப்பைகள் இந்த கால்வாயில் அடைப்பட்டு நீர் செல்ல வழியின்றி கழிவுகள் தேங்கியுள்ளது. 
               
இதுவே மழை நேரமாக இருப்பதால் அனைத்து கழிவுகளும் இவர்களின் வீடுகளுக்குள் சென்று விடுகின்றது. நேற்று முந்தினம் சுமார் அரை மணிநேரம் பெய்த மழைக்கே இந்த வீடுகளில் தண்ணீர் புகுந்துள்ளது. இதனால் இந்த பகுதி மக்களுக்கு கொடிய பல பரவும் அபாயம் உள்ளது.  
இந்த பிரச்சனை தொடர்பாக முன்பே ஒரு பதிவை நாம் பதிந்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. பார்க்க..

https://adiraipirai.blogspot.in/2013/09/10_9.html

எனவே இந்த பகுதி மக்களின் நலனை கருத்தில் கொண்டு இவர்களுக்கு நல்ல ஒரு உதவி செய்யுமாறு சம்மந்தப்பட்ட நிர்வாகத்திடம் கேட்டுக்கொள்கிரோம்.

information by: adirai pirai reporter N. Khaalid ahamed

Close